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Mkataba Huu Umeingiwa leo Tarehe 31 ...... Mwezi .O1...... 2022
KATI YA

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara, S.L.P. 577. BABATI, MANYARA
(ambaye atajulikana kama Mnunuzi kwa upande mmoja.)

NA

GAUDENS JOACHIM KAUKY wa S.L.P ........ , BABATI — MANYARA (ambaye
atajulikana kama Muuzaji kwa upande mwingine.)

KWA KUWA Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara iko tayari na inania na Inahitaji
Vifaa vya Mapambo na Madirisha kutoka kwa Gaudrns Joachim Kauky itahitajika uuzaji
wa vifaa vyote kwa masharti yatakayo ainishwa kwenye mkataba huu.

NA KWA KUWA Mzabuni yuko tayari na anania na uwezo wa kutoa huduma ya Uuzaji wa
Vifaa vya Mapambo na Madirisha kwa kuzingatia makubaliano na masharti kama
yalivyoainishwa hapa chini.

SASA WAHUSIKA WANAKUBALIANA YAFUATAYO;

1.0. MAELEZO YA VIFAA VYA MAPAMBO NA MADIRISHA

1.1. Mkataba huu utakuwa ni wa Uuzaji wa Vifaa vya Mapambo na Madirisha katika
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara.

1.2. Vifaa ambavyo Mzabuni ataleta katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara ni
kama ilivyo orodheshwa hapa chini;

S.no Aina ya Kifaa Kizio | Idadi | Thamani Jumlia
1 Rangi ya Silk (White) 20Its 1 150,000 150,000.00
2 | Emulsion Paint (White) 20lts 1 35,000 35,000.00
3 Scarting Boxes 2 45,000 90,000.00
4 Roll Brush Pcs 1 5,000 5,000.00
5 | Brush “1” Pcs 1 4,000 4,000.00
6 | Cement Bags 2 18,500 37,000.00
7 Labour Charger 250,000.00
DIRISHA
-Supply and Fix of Alminium window.
-100mm natural anodized frame, 5mm
frosted glass
1 | 1800 x 1800mm Pcs 5 945,000 4,725,000.00
2 1200 x 1200mm Pcs 1 450,000 450,000.00
VAT INCLUSIVE 18% 1,034280 |

Total 6,780,280.00




NA KWA KUWA Mzabuni yuko tayari na ana uwezo wa kufanya kazi hiyo:
HIVYO BASI, WAHUSIKA WANAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1: MAELEZO YA KAZI.
Kazi zinazotakiwa kufanyika ni kama ifuatavyo:
a) Kusambaza vifaa mpaka eneo husika.
b) Vifaa tajwa hapo juu vitakavyouzwa viwe vimekidhi viwango vya ubora kama
ulivyoelekezwa kwenye nukuu za bei.

2: MUDA WA KUKAMILISHA KAZI/MUDA WA MKATABA.

Mzabuni amekubaliana na Mnunuzi kuleta vifaa tajwa hapo juu ndani ya wiki mbili.
Ieleweke wazi kuwa Mzabuni akishindwa kukamilisha kazi/ kutoa huduma kwa muda
waliokubaliana na Mnunuzi, atawajibika kumlipa Mnunuzi fidia ya ucheleweshaji
(liquidated damage) ya asilimia moja (1%) ya gharama kwa siku kwa kila siku
inayoongezeka baada ya kuvunja kipengele hiki cha Mkataba hadi atakapokamilisha kazi
husika.

3. MALIPO KWA MZABUNI:
Mzabuni atalipwa malipo yake yote pale tu atakapomaliza kuleta vifaa vyote katika

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara na Hospitali kukagua na kujiridhisha kuwa vifaa
vilivyoletwa vipo kwa mujibu wa mkataba wake ndipo Mzabuni atalipwa malipo yake
ambayo ni kiasi cha Tsh 6,780,280/= (Milioni Sita Laki Saba na Elfu Themanini

Mia mbili Themanini Tu)

4, MAJUKUMU YA WAHUSIKA:

4.1 Majukumu ya Mzabuni
Mzabuni atatakiwa:

(a) Kutoa Huduma inayohitajika na Mnunuzi kwa wakati na muda
waliokubaliana.

(b) Kutoa Huduma kwa viwango vilivyooneshwa na ubora unaotakiwa na
Mnunuzi

(c) Kuzingatia suala la muda katika kutekeleza huduma hiyo;

(d) Kuzingatia uangalifu, uadilifu na uaminifu wakati wa kutekeleza Mkataba
huu. Itakapobainika kuna udanganyifu katika kutekeleza kazi hii kinyume na
makubaliano yaliyomo kwenye Mkataba huu, Mzabuni atalazimika kurejesha



4.2 MAJUKUMU YA MNUNUZI.
Mnunuzi atatakiwa:

(a) Kumuwezesha Mzabuni kuwa na mazingira mazuri katika utekelezaji wa
Mkataba huu, ikiwa ni pamoja na kukagua ubora wa huduma na kutoa
ushauri au maelekezo pale inapohitajika kulingana na mahitaji ya Mnunuzi.

(b) Kumlipa Mzabuni stahiki yake kama makubaliano yalivyo. Ieleweke kuwa
Mnunuzi hatalipa malipo yoyote Kwa Mzabuni kabla ya kukamilisha kuleta
vifaa kulingana na Mkataba huu. Aidha, Mnunuzi hatalipa kiasi chochote cha
malipo kwa Mzabuni kama Mzabuni atashindwa kukamilisha kazi kwa wakati
kulingana na Mkataba badalayake Mzabuni atatakiwa kulipa fidia ya
ucheleweshaji vifaa kwa Mnunuzi.

(c) Kukagua Vifaa vya Mapambo na Madirisha vinavyoletwa na Mzabuni na kutoa
ushirikiano unaofaa wakati Mnunuzi atakapohitaji kufanya hivyo.

5. MATUKIO YASIYOTARAJIWA (FORCE MAJEURE)

5.1 Matukio yasiyotarajiwa (FORCE MAJEURE) yana maana ya matukio
yaliyo nje ya uwezo wa wahusika na ambayo hawakuweza kuyaona wakati
wa kusaini Mkataba huu, ambapo matokeo yake yatasababisha Mzabuni
asiweze kutekeleza Mkataba huu. Matukio hayo ni kama vita, vita vya
kikabila, moto, mafuriko, mgomo, magonjwa ya mlipuko, Mabadiliko ya
Sheria na mengineyo.

5.2

5.3 Matukio haya yatakapotokea wahusika wa Mkataba huu wataahirisha
utekelezaji wa Mkataba huu bila kuwajibika kwa hasara itakayotokana na
tukio husika, kwa kipindi na eneo linalohusika na lililoathiriwa na tukio
husika.

5.4

5.5 Wahusika wa Mkataba huu watapeana taarifa haraka iwezekenavyo kabla
ya kusimamisha kazi/ huduma. Kama taarifa ya awali imetolewa kwa njia
isiyo ya maandishi, ndani ya masaa 24 taarifa iliyotolewa kwa njia isiyo ya
maandishi itolewe kwa maandishi. Mawasiliano yote ya maandishi
yatawasilishwa kwenye ofisi ya Mnunuzi na siyo sehemu nyingine yoyote.



10.

UWAJIBIKAJI WA WAHUSIKA.

6.1  Mzabuni atawajibika kwa hasara, uharibifu na gharama zinazotokana na
uzembe wake mwenyewe, mawakala wake au wafanyakazi wake wakati
wa utekelezaji wa Mkataba huu.

6.2  Mnunuzi hatawajibika kwa hasara au uharibifu wowote utakaotokana na
uzembe wa Mzabuni mwenyewe au Mawakala wake au wafanyakazi wake
wakati wa utekelezaji wa Mkataba huu.

KUSULUHISHA MIGOGORO:

7.1 Wahusika wa Mkataba huu watatumia uwezo wao wenyewe kusuluhisha
kwa amani migogoro na tofauti yoyote itakayojitokeza kati yao inayohusu
utekelezaji wa Mkataba huu.

/.2 Endapo watashindwa kusuluhisha mgogoro au tofauti kati yao, mmoija
wao atawasilisha mgogoro huo kwa msuluhishi kulingana na Sheria ya
Usuluhishi Na.2 ya mwaka 2020

7.3 Hatua ya mwisho itakuwa ni kwenda Mahakamani endapo wahusika
watashindwa kusuluhisha mgogoro wao.

SHERIA ITAKAYOTUMIKA:
Mkataba huu utatafsiriwa kwa mujibu wa Sheria za Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania.

MAELEKEZO/MAWASILIANO:

Maelekezo yanayotolewa na Mnunuzi yatakuwa kwa maandishi. Kwa sababu
nyingine yoyote ile maelekezo hayo yanaweza yakatolewa kwa njia ya mdomo,
Mzabuni atafuata maelekezo hayo. Katika muda usiozidi saa 72. Mnunuzi
atatakiwa kuthibitisha kwa maandishi maelekezo aliyoyatoa awali kwa njia ya
mdomao.

KUHAMISHA MKATABA
Uhawilishaji: Mutoa Huduma hatahamisha jukumu lake la kimkataba iwe lote au

sehemu ya majukumu yake kwa Mtoa Huduma mwingine kabla ya kupata idhini ya maandishi
ya Mnunuzi.

11.

VIFAA VINAVYOWEZA KUKATALIWA:
Vifaa visivyo kidhi mabhitaji, viwango na maelekezo ya Mnunuzi kama ilivyo
elekezwa kwenye Mkataba vitakataliwa na Mnunuzi. Kwa maelekezo ya
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11. VIFAA VINAVYOWEZA KUKATALIWA:
Vifaa visivyo kidhi mahitaji, viwango na maelekezo ya Mnunuzi kama ilivyo
elekezwa kwenye Mkataba vitakataliwa na Mnunuzi. Kwa maelekezo ya
Mnunuzi, Mzabuni kwa gharama zake mwenyewe atarekebisha kifaa
kitakachokuwa kimekataliwa hadi kumridhisha Mnunuzi kikamilifu. Endapo
Mzabuni atashindwa kufanya marekebisho au mabadiliko ya kifaa kilicho
kataliwa kwa wakati, Mnunuzi atahesabu hasara itakayosababishwa na uzembe
huo na mzabuni atawajibika kama ilivyoelezwa katika Kifungu cha 4.1 hapo juu.

12. MABADILIKO YA BEI:
Hakuna mabadiliko yoyote ya bei yatakayofanyika katika kipindi chote cha
utekelezaji wa mkataba huu.

13. KUVUNJA MKATABA:

13.1 Kama Mzabuni atashindwa kuanza kufanya kazi/ kutoa huduma katika muda
uliopangwa au kuna sababu za kutosha kuamini kuwa hatakamilisha kutoa
huduma yote katika muda uliopangwa au kuna ucheleweshaji uliokiuka tarehe
na muda wa kukamilisha kutoa huduma au anashindwa kufuata moja ya
masharti au hafuata maelekezo ya Mnunuzi au anakuwa mufilisi, Mnunuzi
atakuwa na haki ya kuvunja mkataba na kutafuta Mzabuni mpya wa kufanya
kazi hiyo.

14. MALIPO BAADA YA MKATABA KUVUNJIKA:

Kama Mkataba umevunijika, Mzabuni atalipwa na Mnunuzi fedha au maamuzi
yatakayo kuwabado hayajalipiwa katika malipo atakayokuwa amelipwa Mzabuni
kwa Huduma yote itakayokuwa imetolewa kwa Mnunuzi kabla ya kuvunjika
Mkataba kwa kima na bei kama ilivyotolewa kwenye Mkataba.

15. TAMKO LA MZABUNI

wazi kwamba nimefanya utafiti wa kutosha kwa ajili ya Kufanya kazi/kutoa ya kuleta
vifaa vya Mapambo na Madirisha katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara kwa
gharama ya Tsh 6,780,280/= (Milioni Sita Laki Saba na Elfu Themanini Mia
mbili Themanini Tu)

15.2 Gharama zote hizo zinajumuisha uuzaji wa vifaa vyote, Ufungaji pamoja

usafirishaji mpaka vifaa vinafika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara. Hakuna



ILI KUTHIBITISHA MAKUBALIANO HAYA, Wahusika wamesaini Mkataba huu kwa

siku na tarehe kama inavyoonekana hapa chini:-
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